Baturi Mai šaukuwa Tare da Tashoshin Rana
Cikakkun bayanai
Solar photovoltaic panel | |
Ƙarfi | 100W/18V |
Kristali ɗaya | |
Girman nadawa | 590*520*30mm |
Girman faɗaɗawa | 1177*520*16mm |
Cikakken nauyi | 3.7KG |
Girman akwatin ciki | 53.5*5*60cm |
Girman akwatin waje | 55.5*17.5*62.5cm |
Babban nauyin akwatin waje | 13.1KG |
Yawan tattara kaya | Akwatin waje 1 an cushe cikin akwatunan ciki 3 |
Jakar hannun riga |
10-15 Watt Lamp
200-1331Awanni
220-300W Juicer
200-1331Awanni
300-600 Watts Shinkafa Cooker
200-1331Awanni
35-60 Watts Fan
200-1331Awanni
100-200 Watts masu daskarewa
20-10Awanni
1000w Air Conditioner
1.5Awanni
120 watts TV
16.5Awanni
60-70 Watts Kwamfuta
25.5-33Awanni
500 Watts Kettle
500W famfo
68WH Motar Jirgin Sama mara matuki
Wutar Lantarki 500 Watts
4Awanni
3Awanni
30 Awanni
4Awanni
NOTE: Wannan bayanan yana ƙarƙashin bayanan watt 2000, da fatan za a tuntuɓe mu don wasu umarni.
Haskakawa samfur
【Kyakkyawan sassauci】Mafi ƙarancin radius na baka wanda madaidaicin hasken rana zai iya kaiwa.An yarda a sanya shi akan tireloli, kwale-kwale, dakunan kwana, tantuna, motoci, manyan motoci, tirela, jiragen ruwa, tirela, rufin, ko duk wani wuri mara daidaituwa. .
【Lauyi mai sauƙi & sauƙi don shigarwa】 Yana da matukar dacewa da haɗuwa da makamashin hasken rana marar ganuwa.Kuma hasken rana yana da sauƙi don jigilar kaya, shigarwa, rataye, da cirewa.
【High hira yadda ya dace】 High m monocrystalline solar cell, rungumi na musamman baya lamba fasaha da kuma cire electrodes a kan hasken rana cell surface cewa toshe hasken rana don ƙara hasken panel hira yadda ya dace har zuwa 50% mafi inganci fiye da talakawa.
Tsarin Duba Cajin Rana
1) Gwajin hasken rana;2) Yankan zane;3) Tufafin da aka saka;4) Welding solar panel;5) Masu kula da walda;6) Gwajin samfuran Semi-ƙare;7) Sake rufewa & dinki;8) Ƙarshen gwajin samfurin;9) Tsabtace bayyanar & dubawa;10) Marufi
Ana ba da garantin samfuran mu cikin inganci.Mun kafa dangantaka mai tsawo da kwanciyar hankali tare da kasashe fiye da 50. Kamfanin yana da sashen R & D;Zuba jarin cibiyar R&D sama da kashi 25%, kuma yana ci gaba da cusa sabbin salo cikin kasuwa.Muna goyan bayan gyare-gyaren OEM da ODM kuma muna ba da cikakken saitin sabis na tsayawa ɗaya.
FAQ
Tambaya: Yaya tsawon lokacin kebul ɗin da ke haɗa hasken rana zuwa tashar wutar lantarki?
A: Tsawon kebul a kan hasken rana, za mu iya ba ku tsayi daban-daban idan ya cancanta.
Tambaya: Wadanne masu haɗin kebul kuke bayarwa?
A: Muna da masu haɗin DC/Anderson/MC da ke akwai, kuma akwai sauran masu haɗin kai, da fatan za a tuntuɓe mu kai tsaye.
Tambaya: Menene bambance-bambance daga sashin hasken rana da sauran masu fafatawa?
A: Mu yi amfani da saman-ranked albarkatun kasa, tare da m samarwa kwarewa da kuma cikakken QC tsarin, idan abokan ciniki zabi mu kamfanin, za mu iya tabbatar da cewa mu yi zai zama mafi alhẽri daga wasu a cikin gajeren ko dogon lokaci.
Q. Yaya lokacin garantin ku da tsawon rayuwar samfurin?
A: Garantin mu shine shekara 1 don yawancin samfuranmu, kuma ga wasu samfuran da aka keɓance, muna ba da sabis na garanti na shekara 1.